เพียงอย่างเดียวเท่านั้น เพราะว่าการเรียนเขียนโปรแกรมทำให้ได้ความรู้และเป็นการปรับสมองให้รู้จักคิดเป็นเหตุผล ซึ่งเป็นจุดเริ่มต้นของการเรียนเขียนโปรแกรมและโค้ดภาษาต่างๆ เราเชื่อว่าทุกคนสามารถเขียนโปรแกรมได้ถ้ามีใจรักและมีความขยันมากเพียงพอ เมื่อบันทึกเรียบร้อย ชื่อที่บันทึกจะแสดงในส่วนหัวของโปรแกรม ทีมงานที่ช่วยให้ภาคธุรกิจและภาคสังคมบรรลุเป้าหมายด้วย "เทคโนโลยี" และ "ข้อมูล" ยังไม่แน่ใ... https://johnn639xvu3.blog4youth.com/profile